www.gzarwell.co.cc
ยินดีต้อนรับครับ

หากคุณมีปํญหาในการใช้เว็บบอรร์ด คูณสามารถโพสถามได้ที่ห้อง Help Me เเละอยาลืมอ่านข้อตกลงในการใช้บริการเว็บบอร์ดได้ที่ห้อง Help Me น่ะครับ
กฏกติกาการใช้งานเว็บบอร์ด ครับ Act_bottom

ยินดีต้อนรับครับ

หากคุณมีปํญหาในการใช้เว็บบอรร์ด คูณสามารถโพสถามได้ที่ห้อง Help Me เเละอยาลืมอ่านข้อตกลงในการใช้บริการเว็บบอร์ดได้ที่ห้อง Help Me น่ะครับ
กฏกติกาการใช้งานเว็บบอร์ด ครับ Act_bottom

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอโปรเเกรม เเจกโปรเเกรม ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ เเชท ฝากรูป

บ้านPortalGalleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กฏกติกาการใช้งานเว็บบอร์ด ครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
tank
Admin
Admin
tank

: 34

กฏกติกาการใช้งานเว็บบอร์ด ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฏกติกาการใช้งานเว็บบอร์ด ครับ   กฏกติกาการใช้งานเว็บบอร์ด ครับ EmptySun Jul 19, 2009 6:04 pm

ห้าม โพสเนื้อหา ข้อความ ไม่สุภาพ หมิ่นสถาบันหลัก ของชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์

ห้าม โพสมั่วหรือเจตนาป่วนกระทู้

ห้าม โพสข้อความที่ทำให้บุคคลอื่นเดือดร้อน

ห้าม โพสเนื้อหา ไฟล์ สแปม ปั่นโพส

ห้าม โพสโฆษณา ประชาสัมพันธ์ เพื่อประโยชน์ส่วนตน ไม่ว่าจะเป็นโฆษณาเว็บ ธุรกิจ mlm โฆษณาขายสินค้า

ห้าม โพสไฟล์ หรือ เนื้อหาที่เป็นการละเมิดลิขสิทธิ์

ห้าม สมัครสมาชิกซ้ำกันหลายครั้ง

ช่วยๆ กันหน่อยน่ะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://cyber.gooforum.com

กฏกติกาการใช้งานเว็บบอร์ด ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1